![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3vxtf7wfnem8ok8884.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. แพทย์หญิงแคทรียา เทนสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ให้เกียรติเป็นประธานกล่าวต้อนรับ พยาบาลใหม่ที่จะมาปฏิบัติงานที่โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม และมอบช่อดอกไม้เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติงาน และคุณอุทัยวรรณ วิบูลกิจธนากร หัวหน้ากลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล ชี้แจงนโยบายการปฏิบัติงานของกลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล อีกทั้งงานทรัพยากรบุคล ร่วมชี้แจงเกี่ยวกับกฏ ระเบียบ และข้อปฏิบัติในการปฏิบัติงาน ณ ห้องประชุมรวงผึ้ง ชั้น 4 อาคาร 5
View 9
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ