![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/tbxmbrd0iqs4kwcssg.gif)
วันพุธที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 08.30 น. เป็นตันไป นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา "วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี" ณ โรงเรียนมุกดาหาร ตำบลมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
View 9
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ