![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/yrtdnemc9j44wkcgcs.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ได้ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการขยายงานหน่วยแพทย์จักษุศัลยกรรมสภากาชาดไทย ในสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 69 พรรษา ณ โรงพยาบาลโขงเจียม อำเภอโขงเจียม จังหวัดอุบลราชธานี
นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 50
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ