![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2h68f6zti6ec48ccko.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นายทนงศักดิ์ หลักเขต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี และบุคลากรกลุ่มงานบริหารทรัพยากรบุคคล ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันระลึกคุณงามความดี พลตรีพระเจ้าบรมวงศ์เธอกรมหลวงสรรพสิทธิประสงค์ ประจำปี 2567 ณ บริเวณอนุสาวรีย์ฯ ทุ่งศรีเมือง จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 52
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ