![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6zfenfftj6cc0gcgkw.jpg)
วันอังคารที่ 2 เมษายน พ.ศ.2567 นายแพทย์กิตติ กรรภิรมย์ สาธารณสุขนิเทศก์ รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 5 เป็นประธานการประชุมสรุปตรวจราชการกรณีปกติ ระดับเขตรอบที่ 1พร้อมคณะผู้บริหารของเขตสุขภาพที่ 5 นายแพทย์รัฐพล เวทสรณสุธี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี นายแพทย์กิตติพงษ์ อยู่สุวรรณ นายแพทย์เชี่ยวชาญ
(ด้านเวชกรรมป้องกัน) และคณะทำงานร่วมการประชุมณ ห้องประชุมจตุภัทร ชั้น 4 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ โรงพยาบาลนครปฐม จังหวัดนครปฐม
View 17
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ