![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/mlzbk6cdewgok4cc4.jpg)
วันอังคารที่ 2 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการประสานงาน เพื่อการบังคับใช้กฎหมายว่าด้วยสุขภาพจิตระดับจังหวัด จังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2567 เพื่อการขับเคลื่อนงานด้านสุขภาพจิตในระดับจังหวัด โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วยคณะอนุกรรมการจากทุกภาคส่วนที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 44
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ