![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9u3cd8zrgbggcg88o.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา มอบหมายให้ นายอติเทพ จินดา สาธารณสุขอำเภอตะกั่วป่า มอบเงินสนับสนุนให้แก่ นายคะน้า ฟิชเชอร์ นักเรียนจากโรงเรียนเทศบาลบ้านย่านยาว ซึ่งได้รับการคัดเลือกเป็นตัวแทนเยาวชน เก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 14 ระดับภาคใต้ เข้าร่วมการแข่งขันในระดับประเทศ โดยจะเดินทางเข้าร่วมกิจกรรมแถลงข่าวและเปิดตัวผู้เข้าประกวด TO BE NUMBER ONE IDOLรุ่นที่ 14 ในวันที่ 4 เมษายน 2567 ณ เดอะไพน์รีสอร์ท อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี และร่วมกิจกรรมกับทางสำนักงานโครงการฯ ตั้งแต่วันที่ 4 เมษายน 2567ถึงวันที่ 11 พฤษภาคม 2567 ณ เดอะไพน์ ริีสอร์ท อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานีและ ศูนย์การค้า เจ เจมอลล์ เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
View 66
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ