![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4jtftavgea04wsk8w0.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น. ณ ห้องประชุม2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยนายแพทย์วิเศษ กำลัง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข ครั้งที่ 9/2567 ผ่านระบบ VDO Conference เพื่อติดตามแนวทางการช่วยเหลือเยียวยานักท่องเที่ยวต่างชาติ/รายงานผลการดำเนินงานโครงการพาหมอไปหาประชาขน และติดตามความก้าวหน้าาการดำเนินงานทีมพิเศษฉุกเฉินสุขภาพ (SHERT) โดยมีนายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธาน
View 66
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ