![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/oh6if8gb4740ko0k0g.gif)
วันจันทร์ ที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 9.00 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กลุ่มงานบริหารทั่วไป ออกตรวจสอบภายในประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อให้การปฏิบัติงานตรวจสอบฯ เป็นไปตามมาตรฐานที่กรมบัญชีกลางกำหนด และให้การปฏิบัติงานถูกต้องตามกฎระเบียบข้อบังคับ มติต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง ให้การปฏิบัติงานของหน่วยงานในสังกัดบรรลุวัตถุประสงค์และเป้าหมายที่วางไว้ ณ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอคำชะอี และ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอหนองสูง
View 22
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ