![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/60o72odtfegw0s0wcg.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา14.00น.
นายแพทย์สุนทร ธีรพัฒนพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น เป็นประธานเปิดกิจกรรมจิตอาสา "เราทำดี ด้วยหัวใจ" นำคณะเจ้าหน้าที่ทำกิจกรรม 5ส. ทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์สภาพแวดล้อมภายในและภายนอกหน่วยงาน โดยมีคณะผู้บริหาร คณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน 2567 ณ ภายในหน่วยงาน บริเวณรอบอาคาร และพื้นทีโดยรอบโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
Facebookโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
https://www.sirinthornhospital.go.th/web/titleweb/titleweb.php
View 75
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ