![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2z6f9zw1hneo40o80o.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา13.00น.
นายแพทย์สุนทร ธีรพัฒนพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น ร่วมลงนามถวายพระพรเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี วันที่ 2 เมษายน พ.ศ.2567 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอย่างหาที่สุดมิได้ ณ ลานกิจกรรมอาคารผู้ป่วยนอกและอุบัติเหตุฉุกเฉิน โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
Facebookโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
https://www.sirinthornhospital.go.th/web/titleweb/titleweb.php
View 46
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ