![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/hicl9snpsnscss4sgs.png)
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางพัฒนี แก้วนาวี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร โรงพยาบาลสงขลา และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสงขลา ร่วมพิธีถวายราชสักการะ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และวันอนุรักษ์มรดกไทย 2 เมษายน 2567 เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธีฯ ณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา อ.เมือง จ.สงขลา
View 106
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ