![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kwcng0xmfpc0gwc0gs.jpg)
นายชัชวาลย์ เบญจสิริวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วย นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานีและ นายแพทย์มนต์ชัย วิวัฒนาสิทธิพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ ร่วมเยี่ยมให้กำลังใจผู้ประสบอุบัติเหตุ ณ โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ จากเหตุการณ์วาตภัยเมื่อวันที่ 29 มีนาคม 2567 (ที่ผ่านมา) ที่วัดบ้านโป่งยอ ตำบลห้วยข่า อำเภอบุณฑริก จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 46
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ