![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jq5amtwz0iok4s4g8.jpg)
นายเเพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี (กกบ.) ณ ห้องประชุม 8 ชั้น 2 คาคาร 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 45
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ