![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/oqesr8xeg9cccgs0kw.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาศักยภาพผู้รับอนุญาตประกอบการ และผู้ดำเนินการสถานพยาบาล ประจำปี 2567 ณ ห้องประชุม 3 ชั้น 4 อาคาร 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 48
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ