![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/383w3emj5g4k4ow48k.png)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 17.00 น. นางพนิดา จันทรัตน์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาลสงขลา และทีมพยาบาล ร่วมกิจกรรมแสดงพลังความจงรักภักดี และเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ 2 เมษายน 2567 รวมพลังแปรอักษร ตราสัญลักษณ์ “สธ.” และ รูปหัวใจ “คนสงขลา รัก พระเทพ ฯ” โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา ข้าราชการ และพสกนิกรชาวจังหวัดสงขลา ร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ สนามกีฬาติณสูลานนท์ อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา
View 55
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ