![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rtylrzb2h4gowws80c.jpg)
เมื่อวันที่ 1 เมษายน 2567 นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร แพทย์ พยาบาล และบุคลากรทางการแพทย์ ร่วมแสดงความยินดีกับ พญ.บังอรรัตน์ เธียรญาณี รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านบริการทุติยภูมิและตติยภูมิ เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็น “ข้าราชการพลเรือนดีเด่น ระดับจังหวัด ประจำปี 2566” โดยมี นายจำเริญ แหวนเพ็ชร รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ ณ บริเวณลานด้านหน้าศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์หลังเดิม
View 14
02/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ