ในวันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 16.00 น.
นายแพทย์ปรีดา วรหาร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครพนม ร่วมต้อนรับดร.สุทิน คลังแสง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงกลาโหม และคณะ เดินทาง ในการตรวจเยี่ยม สถานฟื้นฟูสมรรถภาพพลเมือง กองทัพบก (มณฑลทหารบกที่ 210 ) จังหวัดนครพนม เพื่อติดตามและแนะนำรับทราบปัญหาข้อขัดข้อง พร้อมให้นโยบาย แก่หัวหน้าส่วนราชการและหน่วยงาน ณ สถานฟื้นฟูสมรรถภาพพลเมือง กองทัพบก (มณฑลทหารบกที่ 210) จังหวัดนครพนม ค่ายพระยอดเมืองขวาง ตำบลกุรุคุ อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม
ทั้งนี้ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครพนม ได้ร่วมให้สัมภาษณ์แก่สื่อมวลชนในประเด็นของสุขภาพจิตและยาเสพติด
View 58
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ