![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/q85rg59thlw4c0ss88.png)
วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. นายแพทย์มานพ ฉลาดธัญญกิจ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร เป็นประธาน เปิดการประชุมคณะกรรมการและพัฒนาอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านจังหวัดสกลนคร ครั้งที่ 1/2567 โดย กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร จัดประชุมเพื่อพิจารณาเรื่องกองทุนพัฒนา อสม. และการปรับปรุงระเบียบชมรม อสม. จังหวัดสกลนคร โดยมี นางปนัดดา ทรัพย์แสนยากร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร นายมานิตย์ ไชยพะยวน หัวหน้ากลุ่มงานกลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ ประธาน อสม. คณะกรรมการ และผู้รับผิดชอบงาน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 2 อาคารราชพฤกษ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร >>> ภาพประกอบข่าว
ติดตามข้อมูลข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ Facebook สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร
View 32
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ