![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/dfxomqn7shwk0s0ccg.gif)
วันจันทร์ ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 15.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางสาวบุญญาพร เผ่าพันธ์ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ประชุมติดตามการเตรียมงานด้านอนามัยสิ่งแวดล้อม การเฝ้าระวังเรื่องสุขาภิบาลอาหารและน้ำดื่ม การจัดคลินิกการตรวจสารเคมีในเลือดตามโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ปีงบประมาณ 2567 จังหวัดมุกดาหาร ในวันจันทร์ที่ 8 เมษายน 2567 ณ โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร ตำบลน้ำเที่ยง อำเภอคำชะอี จังหวัดมุกดาหาร
View 18
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ