![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/e3dri8v95pkows8sg.jpg)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 นายแพทย์เกรียงศักดิ์ วัชรนุกูลเกียรติ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลขอนแก่น พร้อมด้วยคณะผู้บริหารโรงพยาบาลขอนแก่น ลงพื้นที่เยี่ยมหอผู้ป่วย และหน่วยงานต่าง ๆ ภายในโรงพยาบาลขอนแก่น โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เกิดการพัฒนาคุณภาพอย่างต่อเนื่อง และเพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปตามมาตรฐานคุณภาพและความปลอดภัยในการดูแลผู้ป่วย ทั้งในด้านการบริหารจัดการระบบงานสำคัญ กระบวนการดูแลผู้ป่วยอย่างต่อเนื่องถึงชุมชน และเพื่อให้บุคคลากรโรงพยาบาลขอนแก่นได้มีโอกาสแลกเปลี่ยนเรียนรู้กับผู้บริหาร อันจะนำไปสู่การพัฒนางานคุณภาพอย่างยั่งยืนต่อไป
View 104
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ