![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/hqw4v2h7414oowogcc.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน การประชุมเชิงปฏิบัติการ การใช้งานระบบหมอพร้อม Station สำหรับหน่วยบริการนอกสังกัด ณ ห้องประชุม 2 ชั้น 3 อาคาร 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 51
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ