![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bn0themvv5wk4g80c.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการดำเนินงานลดก๊าชเรือนกระจกและรับมือต่อสภาพภูมิอากาศเปลี่ยนแปลง ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุม 3 ชั้น 4 อาคาร 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 51
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ