![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ubo0t5bn8dcgkc84og.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการปฐมนิเทศบุคลากรใหม่ ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมกับให้โอวาทแก่บุคลากรใหม่ ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 3 อาคาร 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 60
01/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ