![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9u5efhg6h9gk040g8s.jpg)
เมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2567 เวลา 09:00 น. ณ หอประชุมพญานาครินทร์ ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ร่วมเป็นเกียรติและมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับ นายแพทย์ถิรพุทธิ เฉลิมเกียรติสกุล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ในโอกาสรับโล่ประกาศเกียรติคุณ ข้าราชการดีเด่น ระดับจังหวัด ประจำปี พ.ศ.2566 จังหวัดอำนาจเจริญ เนื่องในวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี พ.ศ:2567 โดยมี ว่าที่พันตรี อดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในพิธี
View 21
31/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ