![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2hfox8xj4qckc0k0co.jpg)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการศูนย์ป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุมช่องกระจก ชั้นสี่ศาลากลางจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เพื่อนำเสนอผลการดำเนินงานด้านการบำบัดรักษาผู้ป่วยยาเสพติด การดำเนินงานโครงการTo be number one ห้วงเดือนมีนา 2567 พร้อมทั้งหารือแนวทางการพัฒนาการดูแลผู้ป่วยสุขภาพจิตและยาเสพติดจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ โดยมีนายปรีดา สุขใจ ปลัดจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นประธานการประชุมฯ
View 25
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ