สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ จัดการอบรมพัฒนามาตรฐาน SAT&JIT จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับทีมปฏิบัติการควบคุมโรคติดต่อในการรับมือกับภัยสุขภาพ ฟื้นฟูองค์ความรู้ สร้างเครือข่าย และร่วมกันจัดทำแผนควบคุมโรคติดต่อ/ โรคอุบัติใหม่ ระดับจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เพื่อรับรองสถานการณ์โลกได้อย่างมีประสิทธิภาพ และทันต่อสถานการณ์
View 32
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ