![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/380lvdqvxh4w04c00o.gif)
วันศุกร์ ที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 18.30 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมเสวนา”ทิศทางและแนวทางร่วมในการพัฒนาปี 2567” ภายใต้โครงการวิจัยเพื่อพัฒนาพื้นที่วิจัยเชิงยุทธศาสตร์เมืองชายแดนแบบบูรณาการพหุภาคีเพื่อขจัดความยากจนและสร้างโอกาสทางสังคม ด้วยแนวคิด เมืองชายแดนแห่งการเรียนรู้เพื่อขับเคลื่อนเศรษฐกิจฐานราก โดย สำนักวิจัยและการศึกษาตลอดชีวิต วิทยาลัยชุมชนมุกดาหาร ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติกาญจนาภิเษกเทศบาลเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
View 22
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ