![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wd45s9zr40g84c0ow8.gif)
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 18.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางดรุณี มะโนขันธุ์ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมพิธีเปิดกิจกรรม Muk Street Art & Exhibition #3 ปลุกเมืองที่หลับใหลและเสริมสร้างเศรษฐกิจ “ด้วยงานศิลปะ” โดยกิจกรรมจัดระหว่างวันที่ 29-31 มีนาคม 2567 ณ บริเวณย่านเมืองเก่า เทศบาลเมืองมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการระดับจังหวัด ภาครัฐ ภาคเอกชน เข้าร่วมกิจกรรมด้วย
View 23
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ