![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/pag35vmo6dcwko8c.jpg)
วันนี้ ( 29 มีนาคม 2567 ) นายแพทย์ภูวเดช สุระโคตร ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 9 ได้ลงตรวจเยี่ยมความพร้อมของโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาในโอกาสที่ นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข และคณะ จะเดินทางมาตรวจเยี่ยมการดำเนินนโยบาย “ยกระดับ 30 บาท รักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว” ระยะที่ 2 ณ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา โดยมี นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา พร้อมด้วย คณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลให้การต้อนรับ
View 20
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ