![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5ewvtgxwt3gook84cw.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2567 โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา และทีมพี่เลี้ยงนิสิต ให้การต้อนรับ ผศ.ดร.ทรงพล ต่อนี และคณาจารย์จากมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ ในการนิเทศงานและเยี่ยมแหล่งฝึกประสบการณ์วิชาชีพของนิสิตสาธารณสุขศาสตร์ชุมชน ชั้นปีที่ 4 ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม โรงพยาบาลเสนา
View 8
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ