![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/224xcld30jgkcwcwo8.jpg)
เมื่อวันที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 10:00 ณ ห้องประชุมดอกจาน สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด อำนาจเจริญ นางฤดีวรรณ วงศ์เจริญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ พร้อมด้วย ส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอำนาเจริญ ร่วมประชุม โครงการเดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 10 เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม2567 หัวข้อ คนไทยสมองดี (Healthy Thais, Heathy Brains) กลุ่มภูมิภาค ครั้งที่ 3/2567 ผ่านระบบ ออนไลน์ โดยมีรองศาสตราจารย์นายแพทย์ยงชัย นิละนนท์ เป็นประธานในการประชุม
View 19
29/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ