![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/yb7ar2wl1xws4g0w4c.jpg)
วันนี้ วันที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ชาญชัย บุญอยู่ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผลสาธารณสุขจังหวัดเลย เพื่อหารือข้อราชการ ปัญหาอุปสรรค แนวทางการแก้ไขปัญหาสาธารณสุขระดับจังหวัด อำเภอ ตำบล โดยมีการประชุม Onsite และ Online ผ่านระบบ Zoom ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหารของ สสจ.เลย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลทุกแห่ง ผู้อำนวยการ รพ.จิตเวชเลยราชนครินทร์ สาธารณสุขอำเภอทุกอำเภอ หัวหน้ากลุ่มงาน/ งานในสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเลย องค์การบริหารส่วนจังหวัดเลย เทศบาลเลย ศูนย์ควบคุมโรคติดต่อนำโดยแมลงที่ 8.2 เลย และผู้ที่เกี่ยวข้อง
View 89
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ