![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2zwufnbpiyyoso0osk.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุม 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน ออแกไนซ์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมพิธีเปิดโครงการ “ยกระดับ 30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว” จังหวัดพังงา ทั้งนี้เพื่อเตรียมความพร้อมการดำเนินการตามนโยบายในทุกหน่วยบริการ ก่อนการ Kick off ในวันเสาร์ที่30 มีนาคม 2567 นี้ ณ ลานเต่า ชายทะเลท้ายเหมือง อำเภอท้ายเหมือง จังหวัดพังงา โดยมีผู้อำนวยการโรงพยาบาล สาธารณสุขอำเภอ คณะกรรมตามคำสั่งฯ และทีมออแกไนซ์ เข้าร่วมประชุม ผ่านระบบ VDO Conference
View 64
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ