![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/d2qrwn3q8kookcggck.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. แพทย์หญิงทิพย์รัตน์ ต้นสกุลประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังงา ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นและภาคเอกชน ครั้งที่ 3/2567 โดยมี นายสุพจน์ รอดเรือง ณ หนองคาย ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธานการประชุม ณ หอประชุมจำปูน ศูนย์ราชการจังหวัดพังงา
View 80
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ