![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1t7wz6o78wkk448kcc.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา พร้อมคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ให้การต้อนรับ นพ.ภานุวัฒน์ ปานเกตุ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 4 ในโอกาสพบปะพูดคุยและชี้แจ้งแนวทางการดำเนินงานเพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานตามโครงการ 30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว และการดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข ทั้งในด้านการส่งเสริมสุขภาพ และป้องกันโรค แก่ ประธานอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านระดับจังหวัด ระดับอำเภอ และผู้รับผิดชอบงานในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ ห้องประชุมสุพรรณภูมิ ชั้น5 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 24
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ