![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ar50gehng8w08os4w0.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 15.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาคุณสมบัติและผลงานของบุคคล ให้ดำรงตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับชำนาญการ (ตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไป) ณ ห้องประชุมศรีบุญเรือง ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 13
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ