![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/zvv16nshunks8k00s.png)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครพนม ขอเชิญชวนผู้สนใจส่งผลงานวิชาการ เข้าร่วมนำเสนอ “ในการประชุมวิชาการนำเสนอผลงานทางวิชาการเพื่อเลื่อนระดับที่สูงขึ้น ครั้งที่ 2 ประจำปี 2567” รูปแบบการนำเสนอแบบบรรยาย (Oral presentation) ในวันอังคารที่ 23 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครพนม
ด่วน.! เปิดรับสมัครและส่งผลงานได้ตั้งแต่บัดนี้ถึงวันที่ 16 เมษายน 67 ผ่านทาง QR CODE หรือลิงค์ https://moph.cc/PzyuEzISl ตรวจสอบรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://moph.cc/TLpu9kC7M
View 32
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ