![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5n62i3cz5yo8co0scs.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. แพทย์หญิงรจนา ขอนทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการประกันสังคมจังหวัดนครสวรรค์ ครั้งที่ 2/2567 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานการประชุมของสำนักงานประกันสังคมจังหวัดนครสวรรค์ และสาขาตาคลี รวมถึงการเร่งรัดและติดตามหนี้ค้างชำระกองทุนประกันสังคมและกองทุนเงินทดแทน การขับเคลื่อนขยายความคุ้มครองผู้ประกันตนมาตรา 40 และรายงานสถานการณ์ภายในจังหวัดนครสวรรค์ โดยมีนายบดินทร์ เกษมศานติ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานในการประชุม และคณะอนุกรรมการประกันสังคมจังหวัดนครสวรรค์ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานประกันสังคมจังหวัดนครสวรรค์
View 53
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ