![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/b33xbfmjaps0s0c4s.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ภญ.จุฑามาศ สีคำ และภญ.ณิศรา สุวรรณมาโจ เป็นวิทยากรในโครงการส่งเสริมการแปรรูปสินค้าเกษตร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในหัวข้อ กฎหมายและมาตรฐานอาหาร ขั้นตอนการขออนุญาต อย. ด้านผลิตภัณฑ์อาหาร ให้แก่สมาชิกสหกรณ์และเจ้าหน้าที่สหกรณ์การเกษตรดงหลวง จำกัด ซึ่งจัดโดย กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดมุกดาหาร ณ สหกรณ์การเกษตรดงหลวง จำกัด อำเภอดงหลวง จังหวัดมุกดาหาร
View 15
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ