![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/dr77d9q7y5cgwwo8c0.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี นำทีมบุคลากรสาธารณสุขจากกลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด และกลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศอ.ปส.จ.อบ. ประจำเดือน มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมพรหมวรราช ศาลากลางจังหวัด โดยมีนายสมเพชร สร้อยสระคู รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุม พรสิริ มณฑา นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ ข่าว/ส่งข่าว
View 81
28/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ