![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1fv4e8snwplw8ck8og.jpg)
วันพุธที่ 27 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น.
แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร และแพทย์หญิงพัชราวดี ศรีดาพันธ์ รองผู้อำนวยการด้านระบบบริการและสนับสนุนบริการสุขภาพ แพทย์หญิงชัญญา จำนรรจ์สิริ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านพัฒนาคุณภาพ พร้อม แพทย์ พยาบาล และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมุกดาหาร ประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการพัฒนาคุณภาพ เรื่อง “ระบบยา” โรงพยาบาลมุกดาหาร
ณ ห้องประชุมมโนรมย์ ชั้น 5 อาคารมโนรมย์ โรงพยาบาลมุกดาหาร
ถ่ายภาพ/ข่าว : ปริญญา ขุนจรินทร์
View 22
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ