![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2hosebgqzhusgs4ko8.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 นายแพทย์สุรสิทธิ์ จิตรพิทักษ์เลิศ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลกาฬสินธุ์ รับมอบโล่เกียรติยศบุคคลดีเด่น ด้านผู้บริหารงานสาธารณสุขจังหวัด จากสมาคมนักข่าวกาฬสินธุ์ เนื่องในวันนักข่าว จังหวัดกาฬสินธุ์ 5 มีนาคม 2567 เพื่อส่งเสริมคุณธรรม คนดี สร้างความรักสามัคคีในสังคม และเพื่อประกาศคุณงามความดีและยกย่องบุคคลที่มีผลงานและเกียรติประวัติดีเด่นให้สังคมได้รับทราบโดยทั่วกัน โดยมี นายสนั่น พงษ์อักษร ผู้ว่าราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานในพิธี ในการประชุมคณะกรรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดกาฬสินธุ์ ครั้งที่ 3/2567 ณ ห้องประชุมโสมพะมิตร ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดกาฬสินธุ์
งานประชาสัมพันธ์ รพ.กาฬสินธุ์ : ข่าว / งานเวชนิทัศน์ รพ.กาฬสินธุ์ : ภาพ
View 75
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ