![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/yk3iartebqoswck8gw.gif)
วันพุธ ที่ 27 มีนาคม 2567 เวลา 10.30 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นายสุรศักดิ์ หงษ์เวียงจันทร์ หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์สาธารณสุข เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาจังหวัดมุกดาหาร ฉบับปีงบประมาณ 2569 และแผนปฏิบัติราชการประจำปีของจังหวัด ปีงบประมาณ 2569 โดยมี นายวิวัฒน์ อินทร์ไทยวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุม และมีผู้แทนส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง อำเภอ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น คณะกรรมการ ก.บ.จ. มุกดาหาร ภาคเอกชนและประชาชนกว่า 220 คน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องดุสิตา โรงแรมมุกดาหารแกรนด์ อำเภอเมืองฯ จังหวัดมุกดาหาร
View 21
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ