![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2ewh84948h1cwggc44.jpg)
27 มีนาคม 2567 เวลา 09.30น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาการบริหารงานยุติธรรมระดับจังหวัด ด้านการแก้ไขฟื้นฟู ติดตามดูแล ช่วยเหลือและสงเคราะห์ผู้กระทำผิดในชุมชน ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมติดตามสถานการณ์ กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดอุบลราชธานี ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี พรสิริ มณฑา นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ ข่าว/ส่งข่าว
View 92
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ