![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/w0b1qfkhn40w8gkgs.png)
วันที่ 26 มีนาคม 2567 นายแพทย์ณรงค์ อภิกุลวณิช เลขาธิการคณะกรรมการอาหารและยา ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสงขลา โดยมี แพทย์หญิงสุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสงขลา ร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงพยาบาลสงขลา อ.เมือง จ.สงขลา
View 150
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ