![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1udisjw2jkys484ks8.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คณะกรรมการกิจกรรมพิเศษโรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคนมแลคตาซอย จำนวน 3 ลัง จาก พระอาจารย์กนก วิสุทฺธิวโร วัดพระธาตุแจ้โว ต.คือเวียง อ.ดอกคำใต้ จังหวัดพะเยา มอบให้กับโรงพยาบาลพะเยา กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญ ด้วยจตุรพิธพรชัยในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณ และขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 7
27/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ