![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/fqwvi50kq94oc8s80g.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม 2567 นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา เป็นประธานมอบประกาศนียบัตร แด่คณะกรรมการดำเนินงานขับเคลื่อนการสื่อสารสาธารณะและสังคม ( Care D+) ที่ผ่านการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการสื่อสารสาธารณะและสังคม (Care D+) โรงพยาบาลเสนา "ญาติเฉพาะกิจ มิตรภาพถาวร ทีมเชื่อมประสานใจ" ประจำปีงบประมาณ 2567 จำนวน 60 ท่าน ณ ห้องประชุมศักดิ์ ด่านชัยวิจิตร โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 14
19/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ