![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/8mf1gjtzx3wgk40s4w.jpg)
วันที่ 17 มีนาคม 2567 เวลา 14.30 น. ดร.นพ.สราวุฒิ บุญสุข รักษาการในตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 1 ประชุมร่วมผู้บริหารและทีม Start Up จังหวัดน่าน เพื่อเสริมกำลังใจในการปฏิบัติงาน พร้อมทั้งสอบถามปัญหาอุปสรรคจากการให้บริการ เพื่อหาโอกาสในการพัฒนาการให้บริการที่ดีสำหรับประชาชนในอนาคตต่อไป
View 82
17/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ