![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/m5akku4y4y88k4wkko.gif)
วันเสาร์ที่ 16 มีนาคม 2567 “นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ได้มอบหมายให้ “นางสาวยลจิต บุตรเวทย์” รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย พร้อมด้วย “นางสุจิตรา บุษปฤกษ์ ” หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด และผู้รับผิดชอบงาน เข้าร่วมกิจกรรมการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL รุ่นที่ 14 ประจำปี 2567 ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์โคราช จังหวัดนครราชสีมา โดยจังหวัดหนองคายได้ส่ง เยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL NONGKHAI เข้าร่วมประกวด จำนวน 8 คน
View 83
16/03/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ